Siffar | Rectangle, square, zagaye, semicircle, zuciya da dai sauransu daidaitattun siffa da siffa mara kyau |
Tsarin | Filaye tare da zane-zane |
Aikace-aikace | Dakin wanka, murfin kujerar mota, murfin sofa, tabarma, dabbobi da sauransu don ado da amfani. |
Ƙarfin shayar da ruwa na wannan tabarma na shawa zai iya kai har sau 3 nauyinsa, wanda ke taimakawa sha ruwa mai ɗigo daga rigar ƙafar ku lokacin da kuka fita daga cikin baho, shawa, ko shirya ta wurin nutse.Ruwan kuma baya tsayawa a saman tabarmakin wanka.
Wannan goyan bayan da ba zamewa ba yana sanya tabarmar wanka da ƙarfi a wurin kuma tabarmar wanka zata tsaya a inda kake son zama.Don Allah a ajiye kasan tabarmakin wanka a bushe.Ruwa a ƙarƙashin tabar gidan wanka na iya sa ta zame.
Cikakken tsari na samarwa: masana'anta, yankan, dinki, dubawa, marufi, ɗakunan ajiya.Don samar da matsi na bene, muna da kwarewa mai yawa.Muna mai da hankali kan ma'auni masu inganci na samfuranmu kuma muna ba da cikakken sabis ɗaya-ɗaya.